Your account expired support, please renew to get your support.

HomePage Forums Themes Support Freshio – Organic & Food Store WordPress Theme Sidebar is not visible in my header menu

Viewing 15 posts - 16 through 30 (of 31 total)
  • Author

Bạn đang setup trùng slug của danh mục sản phẩm và trang cửa hàng.

Bạn cần đặt lại 2 slug khác nhau như này: https://prnt.sc/17778vi

huutan41
    Support Expired

u10

Cảm ơn bạn, trong giao diện mua hàng và thanh toán và thông tin trên home 1, có một số mã màu xanh mình muốn chuyển sang đỏ nhưng không biêt thay đổi ở đâu bạn?

Ok nhé bạn ơi, mình sửa rồi đấy.

huutan41
    Support Expired

Bạn kiểm tra lại nhé, mình thấy no vẫn chưa thay đổi

Bạn xóa cache trình duyệt đi rồi kiểm tra lại nhé.

huutan41
    Support Expired

Mình thấy bạn có đổi số hotline trên home 1 sang đỏ rồi, nhưng giá, thêm vào giỏ hàng, đánh giá trong chức năng mua hàng và thanh toán vẫn là màu xanh bạn

Hi bạn,

Mình vừa sửa lại cho bạn 1 số chỗ về màu sắc.

Đúng ra bọn mình chỉ hỗ trợ bạn những vấn đề cài đặt hoặc chỉnh sửa giống như demo.

Về phần chỉnh sửa màu sắc như này, mình đã cố gắng tạo điều kiện để hỗ trợ bạn chỉnh sửa. Tuy nhiên, bạn nên chủ động chỉnh sửa theo ý bạn. Mình sẽ dừng hỗ trợ về vấn đề chỉnh sửa màu sắc cho bạn tại đây. Trường hợp bạn vẫn muốn tùy chỉnh thêm, bên mình sẽ tính phí tùy chỉnh cho bạn.

Thân!

huutan41
    Support Expired

Chào Billy,

Mình hiểu điều đó, các tùy chỉnh đó không thuộc phần hỗ trợ bên bạn. Nhưng bạn vẫn hỗ trợ mình rất cảm ơn sự hỗ trợ nhiệt tình của bạn, mình sẽ tùy chỉnh màu sắc trên css.

Bạn check lại lỗi này và cho mình biết nguyên nhân để lần sau tự khắc phục nhé Failed to load plugin url: http://thanhbachnguyenlieuphache.com/wp-content/plugins/wp-reviews-plugin-for-google/static/js/admin-editor.js?ver=6.5 mỗi khi upload sản phẩm.

Mình vừa update plugin này rồi nhé. Tuy nhiên mình thấy lỗi trong edit product là do đang lỗi ở plugin WPC Smart Wishlist for WooCommerce, xung đột js.

Có thể lỗi ở phía plugin nên tạm thời bạn tắt plugin này đi khi upload sản phẩm nhé.

huutan41
    Support Expired

Cảm ơn bạn, bạn xem giúp mình phần này hiển thị trên di động, có thể chỉnh sửa hay việt hóa ở đâu bạn?vh

Mình đã cài thêm plugin Loco translate để dịch toàn bộ text trong theme của bạn.

Bạn vào Translate text on theme -> Tìm từ cần dịch -> Thêm phần dịch cho tiếng Việt sau đó lưu lại.

huutan41
    Support Expired

Thanks bạn, wp trên giao diện điện thoại, mình tùy chỉnh trên elementor để slide banner hiển thị đầy đủ banner nhưng không được, nó chỉ hiện thị một phần banner bạn xem giúp mình nhé.

Bạn chọn giao diện trên mobile -> Edit Element -> Tab Style -> Set Height cho banner: https://prnt.sc/17tlm8p

huutan41
    Support Expired

Chào Billy,
    Cho mình hỏi ở thanh filter theo giá trong phần mua hàng hiện tại là từ 0đ-60,000đ, mình có thể sửa thành 1000 đến 1,000,0000 đ ở đâu bạn?

huutan41
    Support Expired

A2h mình thấy nó thay đổi theo sản phẩm rồi, nên k cần thay đổi, cảm ơn bạn

Viewing 15 posts - 16 through 30 (of 31 total)

You must be logged in to reply to this topic.